Jump to content

Walter Baade

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Walter Baade
Rayuwa
Haihuwa Schröttinghausen (en) Fassara, 24 ga Maris, 1893
ƙasa Jamus
Mutuwa Göttingen (en) Fassara, 25 ga Yuni, 1960
Ƴan uwa
Abokiyar zama Johanna Bohlmann (en) Fassara
Karatu
Makaranta University of Göttingen (en) Fassara 1919)
University of Münster (en) Fassara
(1912 - 1913)
Dalibin daktanci Halton Arp
Harsuna Turanci
Jamusanci
Ɗalibai
Sana'a
Sana'a Ilimin Taurari da astrophysicist (en) Fassara
Employers Mount Wilson Observatory (en) Fassara
Palomar Mountain Observatory (en) Fassara
University of Göttingen (en) Fassara
Kyaututtuka
Mamba Bavarian Academy of Sciences and Humanities (en) Fassara
Royal Netherlands Academy of Arts and Sciences (en) Fassara
American Philosophical Society (en) Fassara
  • Memban ƙasashen waje na Kwalejin Fasaha da Kimiyya ta Royal Netherlands(1953).
  • Zaɓaɓɓen Memba na Ƙungiyar Falsafa ta Amirka(1953).
  • Lambar Zinariya ta Royal Astronomical Society(1954).
  • Walter Baade
    Medal Bruce(1955).
  • Walter Baade
    Henry Norris Russell Lectureship na Ƙungiyar Astronomical ta Amirka (1958).