DLL MTB 1 Q3 W2

Download as docx, pdf, or txt
Download as docx, pdf, or txt
You are on page 1of 8

School: BALOK ELEMENTARY SCHOOL Grade Level: I

GRADES 1 to 12 Teacher: MARIANE D. GABATO Learning Area: MTB


DAILY LESSON LOG Teaching Dates and
Time: FEBRUARY 20 – 24, 2023 (WEEK 2) Quarter: 3RD QUARTER

LUNES MARTES MIYERKULES HUWEBES BIYERNES


I. LAYUNIN
The learner . . . The learner . . . The learner . . . The learner . . . The learner . . .
demonstrates understanding of demonstrates understanding of demonstrates understanding of demonstrates understanding of demonstrates understanding
grade level narrative and grade level narrative and grade level narrative and grade level narrative and of grade level narrative and
informational text. informational text. informational text. informational text. informational text.
demonstrates positive attitudes demonstrates positive attitudes demonstrates positive attitudes demonstrates positive attitudes demonstrates positive
A. PAMANTAYANG towards language, literacy and towards language, literacy and towards language, literacy and towards language, literacy and attitudes towards language
PANGNILALAMAN literature. literature. literature. literature. literacy and literature.
demonstrates developing demonstrates developing demonstrates developing demonstrates developing demonstrates developing
knowledge and use of knowledge and use of knowledge and use of knowledge and use of knowledge and use o
appropriate grade level appropriate grade level appropriate grade level appropriate grade level appropriate grade leve
vocabulary and concepts. vocabulary and concepts. vocabulary and concepts. vocabulary and concepts. vocabulary and concepts.

The learner . . . The learner . . . The learner . . . The learner . . . The learner . . .
comprehends and appreciates comprehends and appreciates comprehends and appreciates comprehends and appreciates comprehends and
grade level narrative and grade level narrative and grade level narrative and grade level narrative and appreciates grade leve
informational texts informational texts informational texts informational texts narrative and informationa
B. PAMANTAYAN SA values reading and writing as values reading and writing as values reading and writing as values reading and writing as texts
PAGGANAP communicative activities. communicative activities. communicative activities. communicative activities. values reading and writing as
uses developing vocabulary in uses developing vocabulary in uses developing vocabulary in uses developing vocabulary in communicative activities.
both oral and written form. both oral and written form. both oral and written form. both oral and written form. uses developing vocabulary
in both oral and written form.

C. MGA KASANAYAN SA MT1OL-IIIa-i-6.2 Participate MT1OL-IIIa-i-6.2 Participate actively MT1OL-IIIa-i-6.2 Participate actively MT1OL-IIIa-i-6.2 Participate actively MT1OL-IIIa-i-6.2 Participate
PAGKATUTO (Isulat ang code actively in class discussions on in class discussions on familiar in class discussions on familiar in class discussions on familiar actively in class discussions on
ng bawat kasanayan) familiar topics. topics. topics. topics. familiar topics.
MT1OL-IIIa-i-1.3 Talk about family, MT1OL-IIIa-i-1.3 Talk about family, MT1OL-IIIa-i-1.3 Talk about family, MT1OL-IIIa-i-1.3 Talk about family, MT1OL-IIIa-i-1.3 Talk about
friends, and school using friends, and school using friends, and school using friends, and school using family, friends, and school using
descriptive words. descriptive words. descriptive words. descriptive words. descriptive words.
MT1PWR-IIIa-i-7.1 Read sight MT1PWR-IIIa-i-7.1 Read sight MT1PWR-IIIa-i-7.1 Read sight MT1PWR-IIIa-i-7.1 Read sight MT1PWR-IIIa-i-7.1 Read sight
words words words words words
MT1PWR-IIIa-i-6.2 Spell and write MT1PWR-IIIa-i-6.2 Spell and write MT1PWR-IIIa-i-6.2 Spell and write MT1PWR-IIIa-i-6.2 Spell and write MT1PWR-IIIa-i-6.2 Spell and
grade one level words consisting grade one level words consisting of grade one level words consisting of grade one level words consisting of write grade one level words
of letters already learned. letters already learned. letters already learned. letters already learned. consisting of letters already
MT1C-IIIa-e-1.3 Express ideas MT1C-IIIa-e-1.3 Express ideas MT1C-IIIa-e-1.3 Express ideas MT1C-IIIa-e-1.3 Express ideas learned.
through phrases, sentences or through phrases, sentences or through phrases, sentences or through phrases, sentences or MT1C-IIIa-e-1.3 Express ideas
longer texts using both invented longer texts using both invented longer texts using both invented longer texts using both invented through phrases, sentences or
and conventional spelling. and conventional spelling. and conventional spelling. and conventional spelling. longer texts using both invented
and conventional spelling.

II. NILALAMAN
A. Sanggunian
1. Mga Pahina sa Gabay ng
TG pp.51 TG pp.51 TG pp.51 TG pp.51 TG pp.51
Guro
2. Mga Pahina sa Kagamitang
Pangmag-aaral

B. Kagamitan tsart ng kwento, larawan tsart ng kwento, larawan tsart ng kwento, larawan tsart ng kwento, larawan tsart ng kwento, larawan
III.
Paghahawan ng balakid Magbalik-aral sa Paggawa ng Anong produkto at pamamaraan ng Ano-ano ang mga anghalip na
pamamaypay (sa pamamagitan ng Pamaypay. Magkasamang basahing paggawa nito ang binasa natin? pantukoy na napag-aralan?
paggamit ng tunay na muli Original File Submitted and Gamitin sa pangungusap ang
pamaypay na gawa sa sariling ang pamaraan na nasa tsart Formatted by DepEd Club Member - sumusunod na panghalip na
A. Balik-aral at/o pagsisimula lugar) visit depedclub.com for more pantukoy.
ng bagong aralin pulgada (sa pamamagitan ng Ito Dito
pagpapakita ng tamang sukat Iyan Diyan
gamit ang panukat ) Iyon Doon
dekorasyon (sa pamamagitan ng
larawan/tunay na bagay)
Magkaroon ng eksibit ng lokal na Pagbasa ng guro sa pamaraan ng Sabihin:Bukod sa pamaypay may Kailan ginagamit ang ito? Iyan?
likhang sining tulad ng placemat, paggawa ng pamaypay iba tayong produkto. Iyon? Dito? Diyan? At Doon?
fruit tray, fan, wall décor, na nakasulat sa tsart nang tuloy Tingnan ang larawan. Alin ang gusto
pamaypay at iba pa.(Gawin ito tuloy at may tamang mo sa mga larawang ito? Bakit?
isang araw bigkas ng mga salita,intonasyon at
bago talakayin ang aralin.Ilagay ito tono.
Halimbawa: , ,
sa isang sulok sa loob ng silid-
aralan.Magpatulong sa mga mag-
aaral sa pagsasaayos ng , , ,
B. Paghahabi sa layunin ng
eksibit.Ipaliwanag sa mga mag-
aralin aaral ang dahilan kung bakit ito
ginagawa na hindi tinutukoy ang , , ,
aralin.Kung maiaangkop ito sa
ibang asignatura tulad ng Araling
Panlipunan ay gawin upang higit
na maging makabuluhan
ito.)Kinabukasan sa oras ng
asignaturang ito ipatuon ang
atensiyon ng mga mag-aaral sa
eksibit.
Itanong: Nakikita ba ninyo ang Pagbasa ng guro kasama ang mga Magbigay ng pangungusap gamit
mga ito sa ating pamayanan? mag-aaral na may ang mga panghalip na pantukoy.
Alin sa mga ito ang nakita na tamang bigkas,ng mga
ninyo sa inyong salita,intonasyon at tono ngunit
pamayanan? may paghinto sa tamang daluyan ng
C. Pag-uugnay ng mga Kilala nyo ba ninyo ang gumawa paghahati upang
halimbawa sa bagong aralin ng isa sa mga bagay rito? magtanong o sumagot sa tanong.
Sino-sino sila? Mag-anak ba sila?
May kaibigan ka ba sa mag-anakna
ito? Sino?Ano ang masaabi mo
tungkol sa kanya? Alin sa mga nasa
eksibit ang ginagawa nila?
Kung pamaypay ang nais ninyong Pangkatang gawain Gamit ang tunay na bagay, ipakikita Gawain sa Labas
gawin,anong tanong ang Hatiin ang klase sa 5 pangkat at ng guro kung paano ginagamit sa Isama ang mga bata sa labas ng
makapagtuturo sa inyo nang bigyan ng gawain pangungusap ang mga panghalip na silid-aralan(sa hardin o sa palaruan)
tamang paraan ng Pangkat I – “Iguhit Natin” pantukoy. a. Pangkatang gawain
paggawa nito. Buuin ang tanong. Iguhit ang mga produkto sa lugar Ito ay bag.
Tanong; nina Allan at Aloha na yari sa Ito ang paborito kong bag. Hayaang pag-usapan ng mga bata
Papaano gumawa ng pamaypay kawayan. Ito ay gawa sa kawayan. (Hawak ng ang mga bagay na kanilang nakita,
o abaniko? guro ang bag) nahawakan, at narinig sa hardin o
Ilarawan ang gamit nito.
Iyan ay mesa (Ituturo ng guro ang sa palaruan gamit ang panghalip na
Ang Paggawa ng Pamaypay mesa na malapit sa kinakausap) pantukoy.
Produkto Ginagamit
ni Nida C. Santos Iyan ang mesa na aking ginagamit.
mula sa sa
Kilala ang lugar nina Allan at Aloha Matibay ang mesa na iyan.
kawayan
sa paggawa ng magagandang Iyon ang malaking pamaypay.
Isulat natin
gamit na yari sa kawayan tulad ng (Ituturo ng guro ang dekorasyon na
D. Pagtalakay ng bagong Sumulat ng awit/ tula/ biro/
pamaypay, dekorasyon sa bahay, malayo
Pangkat II – “Sundin Natin” bugtong/ o maikling kuwento
konsepto at paglalahad ng lagayan ng prutas at iba pa. Kahit sa kanya at sa kausap)
Talakayin at ipakita ang paraan tungkol sa pagbili ng pagkain/
bagong kasanayan #1 nasa unang baitang pa lamang sila Iyon ang dekorasyon na ibinigay sa
ng paggawa ng pamaypay. damit/ laruan at iba pa sa
ay marunong na rin silang gumawa akin ng kaibigan ko.
tindahan, palengke o mall gamit
ng pamaypay at pandekorasyon Paggawa ng pamaypay Gawa iyon sa kawayan
1.
ang panghalip na pinag-aralan.
gamit ang mga kawayan. 2.
3.
Kailangang ilahad din ng guro ang
Ating alamin kung paano gumawa 4.
iba pang panghalip na pantukoy;
ng pamaypay sina Allan at Aloha.
5. dito, diyan, doon.
Paggawa ng Pamaypay
Mga gagamitin:
1. mainipis na piraso ng kawayan
Pangkat III – “Alamin Natin”
na may 7 pulgada ang haba
Isulat kung ano ang maaaring
2. karton
mangyari kung:
3. plato (katamtaman ang laki)
4. manipis na pisi, 10 pulgada ang
haba Sinasanay ang
Isulat
5. krayola
mga bata sa
paggawa ng mga
bagay na yari sa
ang
kawayan.
6. gunting
dahilan kung bakit natutuwang
bumili ang mga turista ng produkto
natin.

Kaya maraming Pangkat


turista ang
bumibili IV –
ng produkto
natin. “Gamitin
Natin”
Bukod sa mga nabanggit na
produktong yari sa kawayan, ano
pang mga bagay ang yari sa
kawayan? Iguhit ang mga ito.
Pangkat V – “Gawin natin,
Ipagmalaki”
Kung ikaw si Allan at Aloha, paano
mo ipagmamalaki ang mga

Marami pang
bagay ang
maaaring gawin
mula sa kawayan

produktong gawa natin? Gumawa


ng patalastas tungkol sa produkto
na nais mong ipagmalaki
Pamamaraan: Hayaan ng guro na mag-usap ang Tingnan ang tamang gamit ng
1. Bakatin ang plato sa karton. mga bata ng may kapareha tungkol bantas, gamit ng malaking letra,
2. Gupitin ito gamit ang gunting. sa nakita nila sa labas ng paaralan tamang pasok, at kaayusan.
gamit ang panghalip sa pantukoy. Isulat ito sa malinis na papel at
3. Guhitan ng nais na disenyo ang salungguhitan ang lahat ng
E. Pagtalakay ng bagong bilog na karton gamit ang krayola. panghalip na ginamit sa
konsepto at paglalahad ng 4. Ilagay ang 7 pulgadang haba ng pangungusap. (Hayaang basahin
bagong kasanayan #2 manipis na kawayan sa gitnang ng isang bata ang ginawa niya sa
bahagi ng karton para maging klase.
tangkay.
5. Talian ng pisi ang dulong bahagi
na nag-iipit sa karton.

F. Paglinang sa kabihasnan Hayaang gumawa ng pamaypay Ano ang mga likhang sining at Magpakita ng iba pang larawan Ano-ano ang mga bagay na iyong Titingnan ng guro kung tama
(Tungo sa Formative ang mga bata. produkto na ginagawa sa lugar nina na nagpapakita ng gamit ng ito, nakita o nahawakan? ang ginawa at bigyan ng angkop
Assessment) Allan at Aloha? iyan, iyon, ditto, diyan, at doon. na komento. Ipaskil ang sinulat
Pakinggan ang Pangkat I sa ng mga bata
paglalarawan nila ng iba’t ibang
produktong yari sa kawayan.
Sa edad na anim sina Allan at Aloha
at mga batang kasing-edad
nIla ay sinasanay na na maging
mahusay sa paggawa ng pamaypay.
Tingnan natin kung paano ang
paggawa nito.
Pakinggan natin ang Pangkat II.

Gabayan ang mga bata sa Kapag patuloy ang pagsasanay at Ibigay ang wastong pangungusap . Tukuyin kung anong panghalip
paggawa ng pamaypay. ginagawa ito nang maayos, mula sa larawan na ibinigay ang mga sumusunod.
maganda ang kalalabasan.Totoo ____1. Ginagamit kung hawak
kaya ito
ng nagsasalita
Pakinggan ang ulat ng Pangkat III.
G. Paglalapat ng aralin sa ____2. Ginagamit kung itinuturo
pang-araw-araw na buhay ang lugar na malayo sa nag-
Bukod sa pamaypay na inyong
ipinakita, ano pang bagay ang gawa uusap
sa kawayan?
Pakinggan ang ulat ng Pangkat IV. ____3. Ginagamit kung malapit
ang bagay sa kinakausap
H. Paglalahat ng aralin Ano-ano ang mga kailangan sa Kailangan nating tangkilikin at Itanong: Kailan ginagamit ang ito? Tandaan: Tandaan:
paggawa ng pamaypay? ipagmalaki ang sariling produkto. Iyan? Iyon? Ginagamit ang mga panghalip
Ang Isang paraan upang mahikayat Kailan ginagamit ang dito? Diyan? pantukoy sa mga bagay o lugar na Hawa It Mala Di
Paano ito ginagawa? ang iba sa pagbili ng produkto ay sa Doon? ating nakikita o nahahawakan k ng o pit sa to
pamamagitan ng patalastas. Panghalip na Pantukoy nagsa nags
Tingnan natin kung ano ang salita asalit
ginawang patalastas tungkol sa mga Hawa It Mala Di ang a
produktong gawa sa kawayan. k ng o pit sa to baga
nagsa nags y na
salita asalit tinut
ang a ukoy
baga
y na Itinut Iy Mala Di
tinut uro a pit sa ya
ukoy ng n kinak n
Itinut Iy Mala Di nagsa ausa
uro a pit sa ya salita p
ng n kinak n ang
nagsa ausa baga
salita p y na
ang mala
baga pit sa
y na kinak
mala ausap
pit sa
kinak
ausap Mala Iy Mala D
Mala Iy Mala D yo o yo o
yo o yo o ang n o
ang n o baga n
baga n y sa
y sa nagsa
nagsa salita
salita at sa
at sa kinak
kinak ausap
ausap
Ipakita sa harap ang mga Talakayin ng guro ang isinagawa ng 5 Isulat ang angkop na panghalip Panuto: Gamitin sa pangungusap Panuto: Sumulat ng
pamaypay na nagawa ng mga pangkat, Isulat ang mga sagot sa pantukoy sa mga ang sumusunod na panghalip na pangungusap tungkol sa
bata. tsart sumuusunod. pantukoy. Iguhit ang iyong larawan gamit ang
Pangk Gawa Kasan kasagutan. tamang panghalip na
at in ayang Ito Dito pantukoy.
binigy Iyan Diyan
___ ay aking computer.
ang Iyon Doon
pansi
I. Pagtataya ng aralin n
___ ay saranggola.

____ ko po napulot ang


pitaka.

J.Karagdagang gawain para sa


takdang-aralin at remediation
IV. MGA TALA
V. PAGNINILAY
___ bilang ng Mag-aaral na ___ bilang ng Mag-aaral na ___ bilang ng Mag-aaral na ___ bilang ng Mag-aaral na ___ bilang ng Mag-aaral na
A. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa Pagtataya nakakuha ng 80% sa Pagtataya nakakuha ng 80% sa Pagtataya nakakuha ng 80% sa Pagtataya nakakuha ng 80% sa
nakakuha ng 80% sa pagtataya
Pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na ___ bilang ng mag-aaral na ___ bilang ng mag-aaral na ___ bilang ng mag-aaral na ___ bilang ng mag-aaral na ___ bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba pang nangangailangan ng gawain nangangailangan ng gawain nangangailangan ng gawain nangangailangan ng gawain nangangailangan ng gawain
para sa remediation para sa remediation para sa remediation para sa remediation para sa remediation
gawain para sa remediation

C. Nakatulong ba ang ___Oo ___Hindi ___Oo ___Hindi ___Oo ___Hindi ___Oo ___Hindi ___Oo ___Hindi
remedial? Bilang ng mga mag- ____ bilang ng mag-aaral na ____ bilang ng mag-aaral na ____ bilang ng mag-aaral na ____ bilang ng mag-aaral na ____ bilang ng mag-aaral na
aaral na naka-unawa sa aralin naka-unawa sa aralin naka-unawa sa aralin naka-unawa sa aralin naka-unawa sa aralin naka-unawa sa aralin
D. Bilang ng mga mag-aaral na ___ bilang ng mag-aaral na ___ bilang ng mag-aaral na ___ bilang ng mag-aaral na ___ bilang ng mag-aaral na ___ bilang ng mag-aaral na
magpapatuloy sa remediation magpapatuloy sa remediation magpapatuloy sa remediation magpapatuloy sa remediation magpapatuloy sa remediation magpapatuloy sa remediation
Strategies used that work well: Strategies used that work well: Strategies used that work well: Strategies used that work well: Strategies used that work
___ Group collaboration ___ Group collaboration ___ Group collaboration ___ Group collaboration well:
___ Games ___ Games ___ Games ___ Games ___ Group collaboration
___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Games
___ Answering preliminary ___ Answering preliminary ___ Answering preliminary ___ Answering preliminary ___ Solving Puzzles/Jigsaw
activities/exercises activities/exercises activities/exercises activities/exercises ___ Answering preliminary
___ Carousel ___ Carousel ___ Carousel ___ Carousel activities/exercises
___ Diads ___ Diads ___ Diads ___ Diads ___ Carousel
___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Diads
___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/ ___ Think-Pair-Share (TPS)
Poems/Stories Poems/Stories Poems/Stories Poems/Stories ___ Rereading of
E. Alin sa mga istratehiya sa ___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction Paragraphs/
pagtuturo ang nakatulong ng ___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama Poems/Stories
lubos? ___ Discovery Method ___ Discovery Method ___ Discovery Method ___ Discovery Method ___ Differentiated Instruction
___ Lecture Method ___ Lecture Method ___ Lecture Method ___ Lecture Method ___ Role Playing/Drama
Why? Why? Why? Why? ___ Discovery Method
___ Complete IMs ___ Complete IMs ___ Complete IMs ___ Complete IMs ___ Lecture Method
___ Availability of Materials ___ Availability of Materials ___ Availability of Materials ___ Availability of Materials Why?
___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn ___ Complete IMs
___ Group member’s ___ Group member’s ___ Group member’s ___ Group member’s ___ Availability of Materials
Cooperation in Cooperation in Cooperation in Cooperation in ___ Pupils’ eagerness to
doing their tasks doing their tasks doing their tasks doing their tasks learn
___ Group member’s
Cooperation in
doing their tasks
__ Bullying among pupils __ Bullying among pupils __ Bullying among pupils __ Bullying among pupils __ Bullying among pupils
__ Pupils’ behavior/attitude __ Pupils’ behavior/attitude __ Pupils’ behavior/attitude __ Pupils’ behavior/attitude __ Pupils’ behavior/attitude
__ Colorful IMs __ Colorful IMs __ Colorful IMs __ Colorful IMs __ Colorful IMs
__ Unavailable Technology __ Unavailable Technology __ Unavailable Technology __ Unavailable Technology __ Unavailable Technology
Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD)
__ Science/ Computer/ __ Science/ Computer/ __ Science/ Computer/ __ Science/ Computer/ __ Science/ Computer/
Internet Lab Internet Lab Internet Lab Internet Lab Internet Lab
F. Anong suliranin ang aking
__ Additional Clerical works __ Additional Clerical works __ Additional Clerical works __ Additional Clerical works __ Additional Clerical works
naranasan na nasolusyunan sa
Planned Innovations: Planned Innovations: Planned Innovations: Planned Innovations: Planned Innovations:
tulong ng aking punongguro?
__ Localized Videos __ Localized Videos __ Localized Videos __ Localized Videos __ Localized Videos
__ Making big books from __ Making big books from __ Making big books from __ Making big books from __ Making big books from
views of the locality views of the locality views of the locality views of the locality views of the locality
__ Recycling of plastics to be __ Recycling of plastics to be __ Recycling of plastics to be __ Recycling of plastics to be __ Recycling of plastics to be
used as Instructional Materials used as Instructional Materials used as Instructional Materials used as Instructional Materials used as Instructional
__ local poetical composition __ local poetical composition __ local poetical composition __ local poetical composition Materials
__ local poetical composition
G. Anong kagamitang panturo The lesson have successfully The lesson have successfully The lesson have successfully The lesson have successfully The lesson have successfully
delivered due to: delivered due to: delivered due to: delivered due to: delivered due to:
___ pupils’ eagerness to learn ___ pupils’ eagerness to learn ___ pupils’ eagerness to learn ___ pupils’ eagerness to learn ___ pupils’ eagerness to
___ complete/varied IMs ___ complete/varied IMs ___ complete/varied IMs ___ complete/varied IMs learn
___ uncomplicated lesson ___ uncomplicated lesson ___ uncomplicated lesson ___ uncomplicated lesson ___ complete/varied IMs
___ worksheets ___ worksheets ___ worksheets ___ worksheets ___ uncomplicated lesson
___ varied activity sheets ___ varied activity sheets ___ varied activity sheets ___ varied activity sheets ___ worksheets
Strategies used that work well: Strategies used that work well: Strategies used that work well: Strategies used that work well: ___ varied activity sheets
___ Group collaboration ___ Group collaboration ___ Group collaboration ___ Group collaboration Strategies used that work
___ Games ___ Games ___ Games ___ Games well:
___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Group collaboration
___ Answering preliminary ___ Answering preliminary ___ Answering preliminary ___ Answering preliminary ___ Games
activities/exercises activities/exercises activities/exercises activities/exercises ___ Solving Puzzles/Jigsaw
___ Carousel ___ Carousel ___ Carousel ___ Carousel ___ Answering preliminary
___ Diads ___ Diads ___ Diads ___ Diads activities/exercises
___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Carousel
ang aking nadibuho na nais
___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/ ___ Diads
kong ibahagi sa mga kapwa ko
Poems/Stories Poems/Stories Poems/Stories Poems/Stories ___ Think-Pair-Share (TPS)
guro?
___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction ___ Rereading of
___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama Paragraphs/
___ Discovery Method ___ Discovery Method ___ Discovery Method ___ Discovery Method Poems/Stories
___ Lecture Method ___ Lecture Method ___ Lecture Method ___ Lecture Method ___ Differentiated Instruction
Why? Why? Why? Why? ___ Role Playing/Drama
___ Complete IMs ___ Complete IMs ___ Complete IMs ___ Complete IMs ___ Discovery Method
___ Availability of Materials ___ Availability of Materials ___ Availability of Materials ___ Availability of Materials ___ Lecture Method
___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn Why?
___ Group member’s ___ Group member’s ___ Group member’s ___ Group member’s ___ Complete IMs
Cooperation in Cooperation in Cooperation in Cooperation in ___ Availability of Materials
doing their tasks doing their tasks doing their tasks doing their tasks ___ Pupils’ eagerness to
learn
___ Group member’s
Cooperation in
doing their tasks

You might also like