Noureddine Bouyahyaoui
Appearance
Noureddine Bouyahyaoui | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Kenitra (en) , 7 ga Janairu, 1955 (69 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Moroko | ||||||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Abzinanci | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Larabci Abzinanci | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Noureddine Bouyahiaoui (Larabci: نور الدين البويحياوي (an haife shi a ranar 7 ga watan Janairu 1955)[1] ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Morocco wanda ya buga wa Maroko wasa a gasar cin kofin duniya ta FIFA 1986. [2] Ya kuma buga wa KAC Kenitra wasa.[3][4]
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Portugal vs. Morocco – Football Match Summary – June 11, 1986". ESPN. Retrieved 19 January 2022.
- ↑ 1986 FIFA World Cup Mexico
- ↑ "Men's Ranking". www.fifa.com. Retrieved 10 December 2022.
- ↑ "Morocco vs. Poland – Football Match Summary – June 2, 1986 – ESPN". ESPN.com. Retrieved 19 January 2022.